เราเก็บน้อยแมวมาไม่รู้มันเกิดได้กี่วันแล้วเราไม่เคยเลี้ยง

เราเห็นมันร้องมา2วันแล้วเราเลยหามันไปเจอมันนอนอยู่คนเดียวฝุ่นเต็มตัวน้องเลยเข้าจมูกปากเราอดสงสารไม่ได้รีบหยิบไปเช็ดฝุ่นเอาฝุ่นออกจากปากน้องสงสารมากน้องตัวสีขาวล้วนน่ารักมากแต่เราไม่รู้จะเลี้ยงรอดไหมเราเลี้ยงไม่ค่อยเป็นน้องติดเรามากไม่ยอมลงจากมือเราเลยใครเคยเลี้ยงเเมวตัวเล็กๆแนะนำวิธีเลี้ยงให้หน่อยได้ไหมคะ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่