ดูรายการที่ 7 เซียนไปออกแล้ว อยากให้ Gmm เชิญไปออกบ้างจังเลยค่ะ

คลิกเพื่อดูคลิปวิดีโอ
เห็นแอนชิแล้วอยากให้นางติดรายการอาเซียนกรังปรีจังเลยค่ะ เอาไปเรียกเอนเกจได้อีกแบบแค่ต้องยอมเสียโควต้าผู้เล่นไป 1 
อยากเห็นนางไปฟาดสู้กับชีกุมมาเบา ฝีมือไม่รู้ แต่ความสวยไม่แพ้แน่นอนค่ะ 

เข้าเรื่องค่ะ พอเห็นรายการนี้แล้วนึกถึงตอนทียายป๋อมแป๋มทำรายการแข่งที่ให้จะเทยมาตบกันเลย พิธีกรก็คือตลกมากก55555555555 ถ้าเชิญเซียนไป + แก้งจะเทยยาย น่าจะทั้งฮา ทั้งมันส์แน่เลย รอบหน้าถ้าทางช่องได้ลิขคาลองทำรายการมาโปรโมทดูนะคะ 555555555
คลิกเพื่อดูคลิปวิดีโอ
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่