เว็บไซต์ในเครือ
bloggang.com Bloggang pantown.com Pantown pantipmarket.com PantipMarket
maggang.com Maggang
ติดตามพันทิป
ดาวน์โหลดได้แล้ววันนี้
Pantip Application Pantip iOS Pantip Android Pantip Android
เกี่ยวกับเรา

Ipad เพียงพอสำหรับการทำงานกราฟิกไหมคะ

กำลังวางแผนจะเรียนคอร์ส AI หรือ Photoshop เพิ่มเติมค่ะ ปกติจะรับวาดรูปในProcreate แล้วชอบการใช้งานของ Ipad ด้วย 
หากเราจะต่อยอดไปทางกราฟฟิก แต่ใช้Ipad ในการทำงาน จะสามารถตอบโจทย์โปรแกรมออกแบบพวกนี้ไหมคะ
กำลังตัดสินใจเลือกสายงานไปทางกราฟฟิกค่ะ รบกวนช่วยแนะนำหน่อยค่ะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่