เว็บไซต์ในเครือ
bloggang.com Bloggang pantown.com Pantown pantipmarket.com PantipMarket
maggang.com Maggang
ติดตามพันทิป
ดาวน์โหลดได้แล้ววันนี้
Pantip Application Pantip iOS Pantip Android Pantip Android
เกี่ยวกับเรา

ใครเคยใช้บริการทำความสะอาดคอนโดก่อนเข้าอยู่บ้างคะ รบกวนแนะนำที่ไหนทำดีๆ มีพ่นฆ่าเชื้อโควิด

กำลังรีโนเวท คอนโดมือ2 ที่เพิ่งซื้อมาค่ะ
ทั้งทาสี ทำพื้นใหม่ ซ่อมเฟอร์นิเจอร์ ฯลฯ
ห้องขนาด 55 ตารางเมตร และเป็นคอนโดเลี้ยงสัตว์ได้

ต้องการจ้างคนทำความสะอาดแบบละเอียดหลังรีโนเวท และอยากได้แบบทำความสะอาดเสร็จ มีอบฆ่าเชื้อแบคทีเรีย+พ่นฆ่าเชื้อโควิด คือแบบทำทีเดียวครบ เพราะช่วงรีโนเวทคนเข้าออกห้องตลอด

ใครเคยจ้างที่ไหนทำบ้างคะ? รบกวนขอคำแนะนำ ราคา และรายละเอียดด้วยค่ะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่