เว็บไซต์ในเครือ
bloggang.com Bloggang pantown.com Pantown pantipmarket.com PantipMarket
maggang.com Maggang
ติดตามพันทิป
ดาวน์โหลดได้แล้ววันนี้
Pantip Application Pantip iOS Pantip Android Pantip Android
เกี่ยวกับเรา

แมวไม่กินข้าวอ้วกกินแต่น้ำทำไงดีคะ

พอดีแมวอ้วกเมื่อเช้าเป็นอาหารพอมาสายๆก็อ้วกเป็นน้ำมีฟองสีขาวอเอาอาหารให้ก็ไม่กินพอสักพักเอาไปป้อนถึงกินค่ะกินได้2เม็ดเลยพาไปเดินเล่นแมวก็ไปกินหญ้าอะค่ะเลยคิดว่านาาจะกินได้แล้วอาหารเลยอุ้มไปกินแต่ก็กินแต่น้ำกับหญ้าอะค่ะไม่สนใจชามอาหารเลยพอป้อนค่อยกินทำไงดีคะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่