ขอคำแนะนำ เพื่อนๆ พอดีผมจะไปเที่ยวญี่ปุ่น "คนเดียว"แพลนไว้ปลายเดือน ม.ค.หรือ ต้นเดือน ก.พ. 66 ( ซื้อทัวน์ไป )

พอดีผมจะไปเที่ยวญี่ปุ่นคนเดียว เพราะเพื่อนๆผมเขาว่างไม่ตรงกัน วันหยุดไม่แน่ไม่นอน บ้างก็ติดแฟน บ้างก็มีลูกอ่อน ถ้ามัวแต่รอกันคงไม่ได้ไปแน่ๆ อยากไปเจอหิมะ อยากไปช็อปป้ิงสนใจว่าจะไป Hokkaido หรือ  sendai ซักที่นึง  เพื่อนๆพอจะมีแนะนำไหมครับ  หรือมีใครซื้อทัวน์ไปช่วงเดือน มกรา,กุมภา บ้างครับ เผื่อจะตาม เพราะการเดินทางเที่ยวญี่ปุ่นครั้งแรกผมเลยเน้นความสะดวกก่อนครับ #ไปคนเดียวเที่ยวalone   เพี้ยนออกทริป
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่