ช่วยหาน้ำหอมกลิ่นเดียวกับตัวนี้ทีค่ะ

กระทู้คำถาม
น้ำหอมชื่อ whispers  of shell flower ของ miniso ค่ะ ตามหาน้ำหอมกลิ่นแบบนี้มาจะ3ปีแล้วค่ะ ลองเปลี่ยนไปใช้กลิ่นอื่นก็ไม่ชอบเท่าตัวนี้ ล่าสุดเจอของDear body กลิ่น spring wood กลิ่นเหมือนๆกันเลยค่ะ แต่ก็ไม่ได้ซื้อมาจนตอนนี้หมดไปแล้ว 😭 กลิ่นจะออกหอมๆ เย็นๆ woodๆ มีความดอกไม้แป้งๆ มีคนบอกว่าเป็น Jomalone mimosa แต่พอลองดมดูมันก็ยังไม่ใช่ ช่วยหน่อยนะคะ ชอบกลิ่นนี้มากๆ ขอบคุณค่ะ
[Spoil] คลิกเพื่อดูข้อความที่ซ่อนไว้

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่