อยู่แถวรัชโยธินค่ะ อยากให้ซื้อเนื้อวัวถูกๆปริมาณคุ้มๆ จะหาซื้อได้ที่ไหนคะ ช่วยแนะนำหน่อยคะ

พอดีว่าได้เครื่องแกงเอามาทำเรินดัง แกงเนื้ออินโดอ่ะคะ แต่ว่า เราอยากได้เนื้อวัวมากๆเลย ซึ่งแถวนี้เหมือนไม่มีขาย ถึงมีแต่ก็ราคาแพงแถมได้บริมาณน้อยอีก 
เราเลยอยากทราบว่าพอที่ไหนไหนบ้างที่ขายเนื้อปริมาณคุ้มๆ ราคาไม่แพงบ้างไหมคะ พอดีต้องใช้จริงๆคะ 
ขอบคุณคะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่