สอบถามการเดินทางจากบางบัวทอง (นนทบุรี) ไปเขาค้อ เส้นทางไหนดี และควรหลีกเลี่ยงเส้นทางไหนบ้างครับ

พอดีผมจะเดินทางไปเข้าค้อจากบางบัวทอง (นนทบุรี) พรุ่งนี้ วันที่ 8/10/2565 กลับวันที่ 10/10/2565
เนื่องด้วยช่วงนี้มีหลายๆพื้นที่มีน้ำท่วม ผมเลยไม่แน่ใจว่าทางที่จะไปจะเจอน้ำท่วมไหม จึงรบกวนสอบถามเพื่อนๆสมาชิกว่าควรจะเดินทางโดยใช้เส้นทางไหนดีครับทั้งขาไปและขากลับ ขอบคุณล่วงหน้าสำหรับคำตอบครับ smile
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่