แมวไม่คลอด

สวัสดีค่ะ วันนี้เราพาแมวไปตรวจดูว่าน้องท้องรึเปล่าพอผลออกมาคือน้องท้องลูกแมวสี่ตัวค่ะ แต่ก่อนพาไปหาหมอคือน้องท้องโตแล้วนะคะน้องมาที่บ้านเราเมื่อประมาณสองเดือนก่อนเรากับแม่สงสัยเลยพาไปตรวจค่ะหมอบอกว่าน้องน่าจะโดนฉีดยาคุมมาเลยไม่ยอมคลอดหมอแนะนำให้ผ่าเลยเพราะกลัวว่าลูกจะตายในท้องแต่ค่าใช้จ่ายค่อนข้างแรงเลย เราควรรอน้องคลอดเองก่อนมั้ยคะหรือพาไปผ่าเลยตอนนี้เคลียดมากค่ะกลัวน้องจะไม่รอด

เม่าเหม่อ
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่