เรื่องแฟนตัวเอง

กระทู้คำถาม
รู้สึกว่า หลังจากที่ทะเลาะกับแฟนมา เราได้บอกเลิกแฟนไป แต่เขาขอกลับคืนดี เราเคยกลับไป แต่เรารู้สึกว่าเราไม่ได้รักเขาเหมือนเมื่อก่อนแล้ว แบบรู้สึกหมดรักไปแล้ว เราเบื่อ เราเหนื่อยที่จะคุยกับเขา เราไม่อยากตอบแชท แบบนี้ควรทำยังไงดีคะ อยากจะบอกเลิกนะคะ แต่ตอนที่บอกเลิกไปรอบนั้น เขาเคยพิมพ์มาบอกว่า (เขาเคยดิ่ง แบบจะฆ่าตัวตาย กลับไปเป็นเหมือนเดิม ที่ทำร้ายร่างกายตัวเอง กรีดเส้นเอ็นขา) เราก็ไม่รู้ถ้าเราบอกเลิก/ปรอบนี้เขาจะทำหรือเปล่าเราก็ไม่แน่ใจ  ควรทำยังไงดีคะ ร้องไห้( ตอนนี้ก็เหมือนแค่อยู่ด้วยกันแต่ไม่ได้รักเขาแต่นั้นเองค่ะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่