ทรูมีส่วนลดสำหรับลูกค้าเก่าที่ใช้รายเดือนไหมคะ

ตามหัวคำถามเลยค่า มีส่วนลดไหมคะ เราเจอแต่โปรรายเดือนที่ ย้ายค่ายเบอร์เดิม แพคเกจ น่ะค่ะ  ส่วนตัวใช้รายเดือนมาหลายปีแล้วค่ะ ถ้าซื้อสดมีส่วนลดให้ไหมคะ แบบว่าไม่รับโปรอะไรเลยเพราะมีแพคเกจรายเดือนที่ใช้อยู่แล้ว ตอนนี้คิดว่าจะซื้อไอโฟน 13 ค่ะ เลยอยากทราบว่ามีส่วนลดให้ไหมคะ
แสดงความคิดเห็น