เขารักหรือเขาไม่รักกันแน่??

คือเรากับแฟนได้มีการพูดคุยเคลียกันค่ะ แฟนบอกว่าช่วงเเรกเขาไม่ค่อยรักเราเท่าไหร่ เลยไม่ค่อยพอใจในตัวเราอยากให้เราไปทำนู่นนี่เพิ่ม เคยมีการชักชวนให้ไปถ่ายแบบเซ็กซี่แบบคนอื่นลงเฟส (ไม่หวงเราแหละ) เอาเราไปเปรียบเทียบกับน้องสาวเรา ว่าน้องสาวเราสวยกว่าเรา ช่วงนั้นเราเสียใจและหมดความมั่นใจในตัวเองไปเลย ก็เลยบอกเลิกแฟนไป แล้วแฟนเราก็ตามง้อหนักมาก มานั่งร้องไห้หน้าหอเราจับมือเราไม่ยอมกลับบ้านไม่ให้เราทิ้งเขาอะค่ะ(ไอเราก็นึกว่าเขาง้อเราหนักขนาดนี้คือเขาอาจจะรักเรามากแหละ ก็เลยกลับไปคืนดี) แต่สรุปแฟนแค่กลัวว่าจะต้องเป็นโสดและอยู่คนเดียวเหมือนเมื่อก่อนที่เขาโสดมาหลายปี (เอาง่ายๆนะคะมันขี้เหงาแล้วผญที่เขาเจอมาก็ไม่มีใครเอาเขาค่ะ ไม่มีใครจริงจังกับเขา ส่วนมากเขาจะได้คุยแต่ไม่ได้คบค่ะ คือแฟนเราเป็นผชเตี้ยมากค่ะ ตอนนี้อายุแฟนเราก็29แล้ว เลยกลัวแค่ว่าจะต้องครองโสด ) ช่วงนั้นแฟนเราก็เลยง้อให้เรากลับมาให้ได้ทั้งที่ไม่ได้รักเราเท่าไหร่
เราฟังแล้วก็อึ้ง เศร้าด้วยค่ะ คิดว่าที่ผ่านมามันรักเรามาก แต่สรุปแล้วแค่กลัวการเป็นโสดเหมือนหลายปีที่ผ่านมา
แต่ปัจจุบันนี้เราก็ทะเลาะกันอีก ขออนุญาต18+นิดนึงนะคะ แฟนเรามาจับนมเราเล่น แล้วก็บอกนิ่มดี แล้วถามว่าเคยจับหน้าอกคนทำนมไหม แต่แฟนเราไม่เคยจับหน้าอกคนทำนมนะคะ แล้วอยู่ๆแฟนเราก็พูดว่าซิลิโคนหน้าอกของMotiva ที่เกาหลีดีนิ่มนะไปอ่านเจอมา แล้วเราก็เลยหลอกถามเขาว่า ถ้าเราขอทำนม แกจะให้เราทำไหม แฟนเราก็บอกโอเคนะถ้าเราจะทำอะ (คือเราคิดว่าแฟนเรายังไม่พอใจในตัวเราพอ หรือไม่ก็คิดแค่ว่า ตอนนี้ดีอยู่แล้วถ้าทำเพิ่มก็คงดีกว่านี้เหมือนกันมันก็เหมือนยังไม่พอใจใช่มั้ย) ก็เลยทะเลาะกัน แฟนเราก็ง้อบอกว่าไม่ได้คิดอะไรเลยแค่ชวนเราคุยเรื่องซิลิโคนไปงั้น (ถ้าไม่ได้คิดไรแล้วมันจะพูดออกมาได้หรอคะ) เราก็เลิก แฟนเราก็ง้อหนักอีกเหมือนเดิมบอกว่าตอนนี้มันรักเรามาก รักมากจริงๆ ไม่เหมือนเมื่อก่อนที่มันเคยกลัวว่าต้องโสดอยู่แบบเหงาๆไม่ชอบความเหงาเลยกลัวโดนเราทิ้ง คือเราควรเชื่อเขาอีกรอบมั้ยคะ ว่าตอนนี้เขารักเรามากจริงเหมือนที่พูดมั้ย หรือก็ยังกลัวว่าตัวเองจะเหงาเหมือนเดิม คือแฟนเราก็29แล้วอะค่ะ สับสนมากค่ะว่าควรเอาไงดีคะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่