ต่อเครื่องที่ โดฮา 16 ชม. มีอะไรให้ทำแก้เบื่อได้บ้างไหมครับ

ตอนแรกตั้งใจเลือกไฟลท์ที่ต่อนาน เพราะจะไป โดฮาซิตี้ทัวร์ครับ
แต่วันนี้เพิ่งทราบว่าวันที่จะเดินทาง การ์ต้า ไม่อนุญาติให้นักท่องเที่ยวเข้าประเทศครับ
ทีนี้แผนเปลี่ยนเลยครับ นั่งรอ นอนรอ เป็น 10 ชม.นี่ น่าเบื่อมากๆ แน่ๆ ครับ
ทั้งๆ ที่ปลายทาง จะบินต่อไปอีกแค่ 3 ชม.

ถ้าไม่มีอะไรให้ทำจริงๆ คงยอมเสียเงินเลื่อนไฟลท์ให้เร็วขึ้นครับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่