แบบนี้ท้องกับใคร

แฟนเก่าผม มีประจำเดือน ของมีนาคม ตรงกับวันที่30 เดือนเมษายน ตรงกับวันที่27 เดือนพฤษภาคม มาตรงกับวันที่ 25 จะมาทุก28 วัน พอเข้าเดือนมิถุนายน เรามีอะไรกัน ในวันที่ 6-7-8 พอถึงวันที่12-13 มิถุนายน แฟนบอกประจำเดือนมา (แต่ไม่แน่ใจว่าใช่ไหม) แล้ววันที่20 มิถุนายน เค้าไปมีอะไรกับอื่น พอผ่านไปเดือน กรกฎาคม ตรวจขึ้น2ขีด ไปฝากครรภ์้เดือนสิงหาคม หมอบอกกำหนดคลอด 19 มีนาคม 2566 หักบวกลบแล้ว วันปฎิสนธิ ตรงกับวันที่ 27 มิถุนายน แต่ผมงงตรงที่ ประจำเดือนมาวันที่25พฤษภาคม และมาอีกครั้ง ในวันที่12 มิถุนายน ซึ่งผ่านไปแค่ 18 วันเอง จะมาไวขนาดนั้นเลยหรอครับช่วยคิดหน่อยครับ ว่าแบบนี้มีสิทธิ์ท้องกับคนอื่น หรือเปล่า
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่