วิธีป้องกันโรคติดต่อทางเพศสัมพันธ์

คือเรื่องมีอยู่ว่าผมนัดกับคนๆนึงแล้วพอไปถึงเขาก็อมๆแล้วยัดเลย ผมอุส่าซื้อถุงยางไปแล้ว ยังไม่ได้บอกว่าจะใส่เลย แต่การทำกันครั้งนี้ผมไม่เสร็จ ตอนนี้กลัวมากว่าจะติดโรคอะไรไหม ขอวิธีป้องกันหน่อยครับ ตอนนี้อาบน้ำใหม่แล้ว แล้วพยายามล้างรูในนั้นด้วย แล้วกินยาฆ่าเชื้อไปแล้ว(ป่วยครั้งก่อนเท้าบวมแล้วหมอให้ยาฆ่าเชื้อมา แล้วเหลือ) หรือถ้าทำไรไม่ได้ขอถามหน่อยครับว่าควรไปตรวจเลือดหลังจากผ่านไปกี่วันหรือกี่เดือนครับ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่