เมนส์เเฟนมาช้า

เมนส์เเฟนมาคราวก่อน24สิงหามีอะไรกันประมาณวันที่28สิงหาครับเเล้วให้เเฟนกินยาคุมฉุกเฉินไปวันที่3กันยามีเลือดออกเเล้วก็มีอะไรกับเเฟนในวันที่26กันยาอีกเเต่คราวนี้ถุงขาดครับเลยให้เเฟนกินยาคุมฉุกเฉินไปตอนนี้วันที่6ตุลาเเล้วครับอยากรู้ว่าเลือดที่ออกมาใช่เมนมั้ยหรือผลข้างเคียงเเล้วอยากรู้ว่ากินยาคุมถี่อย่างงี้จะมีผลต่อการมาของประจำเดือนมั้ย
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่