การย้ายออกจากโรงเรียนกีฬา

หนูอายุ13ปีค่ะอยู่ม.1หนูอยากย้ายออกจากโรงเรียนกีฬามากๆเลยค่ะหนูซ้อมกีฬาไม่ไหวค่ะหนูรู้สึกว่าร่างกายหนูไม่ไหวแต่หนูไม่กล้าบอกใครเลยค่ะอยากย้ายๆออกมากๆแต่หนูไม่กล้าบอกคุณพาอคุณแม่หรือคนในครอบครัวเลยค่ะหนูกลัวว่าท่านจะว่าค่ะ หนูอยากออกมากๆเลยค่ะหนูรู้สึกว่าหนูอยู่ไม่ไหวจริงๆค่ะหนูไม่อยากพยายามกับกีฬาค่ะใจหนูมันไม่ได้รักกีฬาเลยค่ะหนูเล่นกีฬาตะกร้อค่ะคนอื่นอาจจะคิดว่าทำไมถึงอยากออกทั้งที่ตะกร้อก็ไม่ได้ซ้อมหนัก ของคนอื่นอาจจะคิดว่ามันไม่หนักค่ะแต่หนูว่ามันหนักมากๆเลยค่ะเพราะตอนนี้ใจหนูมันไม่เอากับกีฬาแล้วค่ะแล้วโรงเรียนกีฬามันไกลบ้านค่ะหนูไม่ชอบที่อยู่โรงเรียนกีฬาเลยค่ะหนูไม่ไหวจริงๆค่ะหนูอยากออกมากๆค่ะ พี่ๆช่วยแนะนำให้หนูหน่อยได้มั้ยคะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่