กินยาคุมฉุกเฉินแล้วประจำเดือนยังไม่มา

กระทู้คำถาม
ขอถามหน่อยครับมีอะไรกับแฟนวันที่2กันยายนแล้วถุงแตก พอรู้ว่าถุงแตกได้ไปซื้อยาคุมฉุกเฉินมาทานโดยทันที แล้วในแอปแจ้งว่าประจำเดือนต้องมาวันที่24กันยายนแต่ยังไม่มา วันที่27กันยายนจึงได้ซื้อที่ตรวจตรวจภรรภ์มาตรวจแล้วขึ้น1ขีด แต่ถึงวันนี้5ตุลาคมประจำเดือนยังไม่มาเลยครับ ควรทำอย่างไรดีครับ แฟนวิตกกังวลมากเลยครับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่