สรุป ประจำเดือนเคลื่อน หรือ ท้องคะ ช่วยด้วย

ขอโทษนะคะ ประจำเดือนหนูปกติก็ไม่ค่อยตรง แต่เมื่อเดือน กรกฎาคมและสิงหาคมประจำเดือนมาตรง16-20และปกติค่ะ
พอมาเดือน กันยายนที่ผ่านมา ปกติประจำเดือนจะต้องมาวันที่16-20 แต่ไม่มี วันที่26กันยายนมีเลือด2หยดคิด กกน.ค่ะ  แค่วันเดียว

จนมาเมื่อวันที่2-3ตุลาที่ผ่านมา มีมูกเมือกใสๆเหมือนไข่ขาวที่ช่องคลอด

แนะนำทีค่ะ ตรวจครรภ์แล้ว 
3ครั้ง
ครั้งที่1 ตรวจแล้วดูผล5นาที ขึ้น1ขีด ผ่านไป1วันขึ้น2ขีดจาง
ครั้งที่ 2ตรวจแล้วดูผล5นาที ขึ้น1ขีด ผ่านไป5ชม.ขึ้น2ขีดจาง
ครั้งที่3 ตรวจแล้วได้1ขีด 
คือประจำเดือนรอบ51แล้วค่ะ งงค่ะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่