เดิมใช้ Ais ต้องการโปรเน็ต ของแต่ละค่ายครับ

กระทู้คำถาม
เดิมใช้ Ais ครบสัญญา 1 ปีแล้ว ต้องการเปลี่ยนโปรเน็ต พร้อมย้ายค่ายครับ
ไม่ติดเรื่องสัญญาแล้วครับ
แนะนำโปรได้เลยครับ เดิมใช้ 1199 ais รู้สึกว่าไม่คุ้ม
สอบถามโปรใหม่ก็เอาแต่ย้ายค่ายไม่สนใจลูกค้าเก่า
แก้ไขข้อความเมื่อ
คำตอบที่ได้รับเลือกจากเจ้าของกระทู้
ความคิดเห็นที่ 1
อัปเดตวันที่ 05/10/2022 เวลา 14.53 น.

สวัสดีค่ะคุณ สมาชิกหมายเลข 5497854

สมายล์-ธีรรัตน์ได้รับข้อมูลคุณทางหลังไมค์พร้อมดูแลเรียบร้อยแล้วนะคะ

++++++++++++++++

สวัสดีครับ คุณ สมาชิกหมายเลข 5497854

สมาร์ท-ทนงเกียรติ อยากขอโอกาสในการดูแลและแนะนำในส่วนของแพ็กเกจพิเศษเพิ่มเติมอีกครั้ง เพื่อพิจารณาใช้งานในระบบ AIS ต่อเนื่อง ทั้งนี้ทำการสอบถามหมายเลขและช่วงที่สะดวกทำการดูแลกลับไปหลังไมค์ของคุณแล้ว แจ้งมาได้เลยนะครับ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่