พ่อแม่แฟนมาเห็นตอนมีอะไรกับแฟน

กระทู้คำถาม
คือเรากับแฟนเเต่งงานกันแล้วค่ะ อยู่กินด้วยกันแล้วแต่วันนั้นเรามีอะไรกันกับแฟนตอนกลางวันในบ้าน และเรากับแฟนก็ไม่รัว่าพ่อแม่แฟนจะมาบ้านวันนี้ เราเลยไม่ได้ปิดประตูห้องค่ะ ปกติจะได้ยินเสียงรถแกมาตลอด แต่วันนี้เงียบมาก ไม่ได้ยินอะไรเลยค่ะ แต่เขาก็ทำตัวปกติ ชวนกินข้าวปกติ เเต่เราอายมากเราควรจัดการความรู้สึกยังไงดีคะ🥹
สุดยอดความคิดเห็น
ความคิดเห็นที่ 5
พ่อแม่ แฟน ไม่ได้เกิดมาแล้ว แก่ เลยนะครับ
เขาเคยเป็น เด็ก วัยรุ่น และ ผู้ใหญ่ มาก่อน
เขาเข้าใจโลกใบนี้ พอสมควร อย่าคิดมาก เพี้ยนเพลีย
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่