วันนี้โค้ชด่วนจะใช้แผนเปลี่ยนมือเซตหลอกล่อโค้ชทีมแคนาดาอีกไหมครับ

หรือจะเปลี่ยนออมสินลงไลน์อัพแทนบิ๋มดี เพราะครั้งที่แล้วโค้ชแคนาดาสั่งลูกทีมให้จับตาย นายทิน นายทิน ให้ได้ 

แล้วโค้ชด่วนยังมีแผนการเล่นอะไรใหม่ ๆ ที่ยังไม่เอาออกมาใช้อีกบ้าง

ในนัดที่เจอเซอร์เบีย จะวางแผนเล่น 5 เซตกับเซอร์เบียไหมครับ จะชนะเขา 3-0 3-1 เซต คงจะยาก ขอแค่เราพยายามเก็บมาให้ได้ก่อน 1 เซต แล้วส่งตัวสำรองที่เกมรับเหนียวลงไปหลอกล่อให้บอสโควิดกับผู้เล่นทีมเซอร์เบียขึ้นตีจนเหนื่อยหมดแรงไปเอง จากนั้นทีมเราค่อยส่งตัวจริงอย่างเพียวลงไปเก็บเซต 4 เซต 5 ปิดจ๊อบเอาชนะไป 3-2 เซตแบบที่เคยชนะจีนใน VNL 2022 อะไรแบบนี้พอจะเป็นไปได้ไหม
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่