ค้างค่าชำระAisอยากผ่อนทำไง

กระทู้คำถาม
คือผมค้างค่าชำละค่าเนตAisอยู่ประมาณ1500บาทมีใบทวงหนี้มาแต่เขาให้คือภายใจ7วันนับแต่วันที่ลงในใบทวงหนี้แต่จนกว่าใบมันจะมาถึงก็เลยเวลาไปนานพอควรครับผมต้องทำไงต่อ    อีกอย่างเห็นเขียนว่าสามารถผ่อนชำละได้แต่โทรติดต่อไปไม่มีใครรับเลย @มินais
แสดงความคิดเห็น