ทำไมแฟนไม่สนใจใส่ใจเราเรย เราควรเลิกไหม?

กระทู้คำถาม
เราคบกับแฟนมาเกือบจะปีหนึ่งแล้วค่ะ แต่เราทะเลาะกันบ่อยมากค่ะ(เกือบทุกวัน) เหมือนมีอะไรหลายๆอย่างที่เราไม่เข้าใจกัน ผู้หญิงแน่นอนค่ะว่าต้องการคนที่ใส่ใจเราไม่ว่าจะเรื่องเล็กๆน้อยๆแล้วสิ่งที่สำคัญเรยคือเรื่องบนเตียงค่ะ ปกติแล้วผู้ชายจะมีอะไรกับแฟนมากแค่ไหนค่ะ แต่แฟนเรา ต้องให้เราขอต้องให้เราเริ่มก่อนเสมอ ซึ่งเขาอ้าวว่าเหนื่อย จนทำให้เกิดการทะเลาะกันค่ะ เราไม่รู้ว่าเราเองที่ผิดปกติ หรือเป็นที่เเฟนเราค่ะ ตอนนี้ความรุ้สึกเราเหนื่อยมากค่ะ อยากถอยออกมามากค่ะ แต่เราก้อเสียดายเวลาที่คบกันมา เสียดายสิ่งที่เราวางอนาคตด้วยกันค่ะ แต่เราก้อไม่ทะเลาะกันทุกวันแบบนี้ เราควรทำไงดีค่ะอมยิ้ม14
คำตอบที่ได้รับเลือกจากเจ้าของกระทู้
ความคิดเห็นที่ 2
ก่อนตกลงคบกันใช้เวลานานมั้ย ? แล้วคบกันปีนึงไม่สามารถปรับตัวเข้าหากันได้เลยเหรอ ?
คนรักกันเขาไม่ทะเลาะกันบ่อยนะคุณนะ ถ้าบอกว่าเสียดายเวลาที่คบกันมา
แล้วไม่เสียดายเวลาที่ต้องเสียโอกาศที่จะเจอคนที่เหมาะกว่า ถ้าต้องทนอยู่กับคนนี้เหรอคะ ?
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่