อินเตอร์เน็ตอ่อนมากๆ เขตอำเภอเมืองใครเป็นบ้างช่วยตอบที

ผมใช้อินเตอร์เน็ต ของเครือข่าย #ทรู อินเตอร์เน็อ่อนมาก ผมอยู่เขตอำเภอเมืองอุบล แจ้งไปแล้วเจ้าหน้าที่บอกว่า ตึกสูงบัง คนใช้เยอะ (พื้นที่ ที่ผมอาศัยอยู่ไม่มีตึกเลย คนก็ไม่เยอะ) ผมลองไปที่คนเยอะเช่น บิ๊กซี โลตัส เซ็นทรัล อินเตอร์เน็ตเร็วมากๆๆ ถ้าเปรียบเทียบ จำนวนคนอยู่ในพื้นที่ จะเท่ากับ 1ต่อ100ก็ได้ 
ผมจะทนใช้ให้ครบปีก่อนเดี๋ยวย้ายค่ายให้ดู

#truemove 
#truemoveinternet
ไม่รู้จะทนได้นานขนาดไหนพื้นที่ก็เจริญหมดแล้วเน็ตยังไม่พัฒนาเลย ถ้าไม่เชื่อผมลองมาดูเองเลยครับ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่