จัดฟัน

กระทู้คำถาม
คือเราอยากทราบว่ามีใครเป็นเหมือนเราไหมคะ ฟันเรามีความผิดปกติมาก หมอบอกกว่าฟันหาย ไปซี่นึง แถมฟันมันเกทับกัน หลายซี่มาก ไปหาหมอที่คลินิก เขาส่ายหัวเลยค่ะ แบบน่าจะทำยากมากๆ เขาแนะนำให้ไปคลินิกอื่น เราอยากรู้ว่าถ่าเกิดเป็นแบบนี้แล้วค่าใช้จ่ายมันต้องสูงมากเลยใช่ไหมคะ  มีใครเคยเป็นแบบนี้บ้าง (เล่าไม่ค่อยรู้เรื่องเลยขอโทษด้วยนะคะ)
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่