ใช้เติมเงินทรู อยากได้โปรย้ายค่ายของทรู ต้องย้ายออกก่อนใช่ไหมครับ

สวัสดีครับ ตอนนี้ใช้เบอร์เติมเงิน ของทรู
สนใจโปรนี้ 

คือผมต้องย้ายออกไป แล้วย้ายกลับเข้ามาใช่ไหมครับ หรือทาง CC พันทิพ สามารถทำได้เลย ถ้าทำไม่ได้
มีค่ายอื่นที่สามารถเสนอรายเดือน เน็ต 5G 30GB โทร200นาที ราคาประมาณ 250ต่อเดือน ติดต่อมาได้นะครับ ถ้าย้ายแล้วก็ขี้เกียจย้ายกลับมา

ใช้เน็ตไม่เยอะครับ ไม่ใช่เบอร์หลัก แต่อยากได้เน็ต 5G ความเร็วเต็มสปีด 5G ครับ โทร200++นาที 
ไม่เอา ไม่อั้น10mb
แก้ไขข้อความเมื่อ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่