จดหมายทวงหนี้จากทรู ยอด 6000 up

เพื่อนๆ สมาชิกท่านใดเคยเจอจดหมายทวงหนี้จากทรูบ้างคะ เราเจอจดหมาย รีบไปติดต่อทรู และคืนอุปกรณ์เรียบร้อย จ่ายส่วนต่างไป 1 เดือน ค่าบริการ
พอไปคืน พนักงานแจ้งว่ารออีก 2-3 เดือนจะหายไปจากระบบเอง ถ้ามีจดหมายอีกค่อยมาติดต่อ แต่ตอนไปคืน พนักงานไม่ได้ให้เอกสารอะไรเลย ทั้งที่ทวงถามแล้ว ว่าไม่มีเอกสารหรอ ก็แจ้งว่าให้รอ นอกจากถ่ายบัตรประชาชนและเซ็นต์เอกสารไว้ อย่าลืมเช็คกันด้วยนะคะ เพื่อนเราพึ่งลองเช็คให้เมื่อวาน สรุปว่ายังมีค่าอุปกรณ์อยู่เลย (สาขาที่เราไปใช้บริการแถวสมุทรปราการค่ะ)

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่