ความต้องการทางเพศของเรากับแฟนไม่เท่ากัน(วัยรุ่น)

เข้าเรื่องเลยนะคะ เรากับแฟนพึ่งคบกันได้ไม่นานค่ะ ประมาณ2เดือน อายุ18-19 คือ แฟนเราดีทุกเรื่องเลยนะคะ ดูแลเทคเเคร์ดีมาก แต่เราติดเรื่องเดียวคือเรื่องsexค่ะ เราเป็นคนไม่ค่อยมีความต้องการมากขนาดนั้น แต่แฟนคือแทบทุกวันเลยค่ะ ก็พยายามเข้าใจว่าเพราะวัยรุ่นอยู่ แรกๆก็มีอะไรกันบ้างนะคะ (ป้องกัน) แต่หลังๆมา เหมือนเขาจะเริ่มขอบ่อยขึ้น มากขึ้น จนบางทีเราก็ไม่มีอารมณ์ เพราะเราก็เตรียมตัวสอบ และอยากให้เรียนจบก่อน เคยทะเลาะกันไปแล้วหลายรอบเหมือนกันค่ะ เขาก็รับปากบอกจะรอๆ แต่ก็ได้ไม่เกินอาทิตย์ ก็คือตามตื๊อเเล้ว เราก็หงุดหงิดใจมากเลยค่ะ ไม่รู้จะพูดกับเขายังไงดี เคยบอกเลิกเขาด้วยนะคะ ว่าถ้าsexไทป์ไม่ตรงขนาดนี้ ก็ให้เขาหาคนที่ความต้องการเท่ากันไปเลย แต่เขาก็ไม่ยอมค่ะ หลังๆมาเราก็ให้เขาช่วยตัวเองไป แล้วคือ เวลาอยู่ข้างนอกเขาก็พยายามโดนตัวเราตลอด แรกๆเราก็เข้าใจว่าเขาอาจจะชอบสกินชิพ เพราะเราก็ชอบเหมือนกัน แต่หลังๆมาเริ่มไม่ใช่ เหมือนการแต๊ะอั๊งมากกว่า พยายามมาโดนหน้าอกเราบ้าง ซึ่งเราไม่ค่อยโอเค เพราะอยู่ข้างนอกบ้านด้วย พอเขากลับบ้านไปเหมือนไม่มีอะไรทำ เขาก็จะช่วยตัวเองอย่างเดียวไม่ก็นอน 2อย่างนี้สลับกันเลยค่ะ พยายามชวนเขาเล่นเกมทำอย่างอื่นแล้วนะคะ แต่ก็วนกลับมาเรื่องนี้จนได้ค่ะ เราก็เลยลำบากใจมากว่าพึ่งคบกันเองอยากคบกันไปให้นานๆ แต่ก็ไม่รู้จะรอดไหม ควรแก้ปัญหานี้อย่างไรดีคะ ขอคำแนะนำหน่อยค่ะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่