สิ้นเดือน Nov - ต้นเดือน Dec ที่ Niseko หิมะตกเยอะหรือยังครับ

สนใจจะเดินทางไปช่วงดังกล่าวครับ เพราะข้อจำกัดเรื่องงานและเวลา

อยากจะพาแม่ผมไปดูหิมะ แกยังไม่เคยเจอหิมะตกเยอะๆ เลย เลยอยากทราบว่า ช่วงนั้นหิมะตกพอสมควรหรือยังครับ

คือไม่ได้จะไปเล่นสกี หรือทำ winter activity อื่นๆ เพราะคุณแม่สูงอายุมากแล้ว ผมก็อายุเยอะแล้วเช่นกัน 

อยากรบกวนถามผู้รู้ หรือท่านที่อาศัยอยู่แถวนั้น 

ขอบคุณทุกคำแนะนำครับ

ปล. เข้าญี่ปุ่นได้แบบฟรีวีซ่า เหมือนก่อนโควิดแล้วใช่มั้ยครับ
แก้ไขข้อความเมื่อ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่