วอนผู้รู้ แบบนี้จะท้องมั้ยคะ??

คือเรามีพสพ.แล้ววันนั้นถุงหมดพอดีอ่ะค่ะ เราก็เลยไม่ได้ป้องกัน ทำไปสักพักฝ่ายชายเขารู้สึกเสียวๆ เขาเลยดึงออกมาดูแล้วเห็นว่ามีน้ำขุ่นๆอยู่ตรงบริเวณหัวน้องชายเขาอ่ะค่ะ แต่ตอนนั้นเขายังไม่เสร็จค่ะ เราเลยใช้มือทำให้จนกว่าจะเสร็จเพื่อดูว่าไอที่เอาออกมาดูคือมันยังไม่หลังในใช่ไหม หลังจากนั้นเราก็กินยาคุมฉุกเฉินชนิด1เม็ดไม่เกิน1ชม.หลังทำ  สรุปคือไม่ได้ป้องกัน หลั่งนอก กินยาคุมฉุกเฉินแล้ว ที่เราอยากสอบถามคือ
1.เป็นไปได้ไหมว่าน้ำขุ่นๆนั้นจะเป็นน้ำหล่อลื่นของผู้หญิงที่เกิดการเสียดสีหลายๆครั้งจนเป็นขุ่นๆ
2.เราอยากรู้ว่ามีโอกาสท้องสูงไหม
3.เราเคยตรวจครรภ์แบบปัสสาวะไปแล้ว1ครั้งหลังมีพสพ.14วัน ขึ้น1ขีด แต่วันนี้ใกล้ครบ1เดืดนที่มีพสพ.แล้วรู้สึกอยากของเปรี้ยว,อารมณ์แปรปรวน ไม่รู้ว่าเพราะเครียดหรือท้อง ช่วยตอบหน่อยนะคะ ขอบคุณค่ะ(แท็กผิดขออภัยนะคะ)
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่