มีพี่ๆท่านใดมาจากศิลป์ภาษาแล้วเข้าต่อ วิทย์-คอม มช. ไหมครับ [2566]

สวัสดีครับ คือวันนี้เกณฑ์การรับสมัครพึ่งมาสดๆร้อนๆเลยครับของ มช. ก็ได้ไปเข้าดูแล้ว ถ้าเป็นสายวิทย์ก็เข้ารอบ 1 2 3 ได้ แต่มีรอบที่ 3 นี่แหละครับที่รับเด็กศิลป์ด้วย เลยอยากจะถามกับพี่ๆ 65ครับ ว่าข้อสอบออกประมาณไหนครับ ยากไหมครับ แล้วการเรียนในห้องเรียนเป็นอย่างไรบ้างครับ ขอบคุณพี่ๆ ปี65 ด้วยครับ  **อยากเตือนอะไรก็พิมพ์มาได้เลยครับขอบคุณครับ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่