อยากทราบการเอาบ้านไปจำนอง 300,000บาท ผ่อนเดือนล่ะเท่าไหร่ครับ

บ้านอยู่แถวนนทบุรี เป็นบ้านแม่ครับ
เป็นทาวเฮาส์สองชั้น ประมาน18ตรว.

อยากเอาไปจำนองเพื่อเปิดกิจการเองครับ
อายุเริ่มเยอะแล้ว32คับ อยากเริ่มทำกิจการเองครับ
ตอนนี้เป็นลูกน้องกิจการ บริหารเองขายเอง แทบทุกอย่างครับ ไม่ต่างจากเป็นเจ้าของเลยครับ

อยากกู้เงินสัก300,000 แต่คงหาเงินสดยาก เลยต้องการนำบ้านไปจำนองครับ คุณแม่อนุญาติและก็สรับสนุนครับ

อยากทราบว่าจำนองบ้าน300,000ผ่อนเดือนล่ะเท่าไหร่ กู้ที่ไหน ยังไงแบบไหนครับ

หรือเพื่อนๆคนไหนมีวิธีแนะนำแบบอื่น แนะนำทีครับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่