เว็บไซต์ในเครือ
bloggang.com Bloggang pantown.com Pantown pantipmarket.com PantipMarket
maggang.com Maggang
ติดตามพันทิป
ดาวน์โหลดได้แล้ววันนี้
Pantip Application Pantip iOS Pantip Android Pantip Android
เกี่ยวกับเรา

รีวิวทำงาน/เที่ยว ประเทศตุรกี

" รบกวนท่านใดที่มีประสบการการทำงาน หรือเที่ยวในประเทศตุรกีหน่อยค่ะ เนื่องจากเรามีแผลนกำลังไปตุรกี รบกวนทุกท่านที่มีประสบการณ์รีวิวเเนะนำเรื่องการเตรียมตัว, เอกสารที่ต้องใช้, การปฏิบัติตัว, สถานบ้านเมือง ความเป็นอยู่ สิ่งที่ควรปฏิบัติหรือไม่ควรปฎิบัติอย่างยิ่ง! เพราะส่วนตัวเราเองก็มีการค้นข้อมูลเบื้องต้นในรีวิวอื่นๆ มาบ้างเเล้วค่ะ เเต่คิดว่าข้อมูลยังไม่มากพอเท่าไรค่ะ ขอบพระคุณทุกท่านล่วงหน้าอย่างยิ่งค่ะ "
🙏🙏🙏
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่