มีใครชอบเปลี่ยนที่พักที่ไปเที่ยวมากกว่าพักที่เดิมบ้างครับ

ที่พักเดี๋ยวนี้มีหลากหลายให้เลือกแถมยังเลือกได้ว่าจะเอาราคาที่ถูก พออยู่ได้ หรือเอาแบบไฮโซไปเลย แต่ว่ามีใครที่ชอบเปลี่ยนที่พักไปเรื่อยๆเวลาไปเที่ยวมากกว่าที่จะพักที่เดิมบ้างครับ ส่วนตัวแล้วผมชอบเปลี่ยนที่พักไปที่ใหม่ๆเรื่อยๆมากกว่าที่จะพักที่เดิมเว้นเสียแต่จะได้สิทธิพิเศษให้พักที่เดิมเช่นส่วนลดพิเศษ หรือที่พักที่เพื่อนเป็นเจ้าของ เพราะอยากเปลี่ยนบรรยากาศใหม่ไม่อยากเที่ยวแบบเดิมทุกครั้ง อีกทั้งการเปลี่ยนที่พักก็เหมือนกับการมาเที่ยวครั้งใหม่เสมือนไม่เคยมาที่นี่มาก่อน แล้วใครมีความเห็นอะไรบ้างครับว่าชอบที่จะเปลี่ยนที่พักใหม่ทุกครั้งกับพักที่เดิมที่คุ้นเคย
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่