จ่ายบัตรเครดิต aeon ผ่านมาจะ 5 วันแล้วยอดยังไม่เข้า

มีใครเป็นบ้างมั้ยครับ ผมจ่ายค่าบัตรเครดิตไปตั้งแต่เมื่อวันที่ 30 กันยา จนตอนนี้วันที่ 3 ตุลา 
ผ่านมาจะ 5 วันแล้วยอดยังไม่กลับเข้าระบบเลยครับ จ่ายผ่านแอพ aeon pay now โดยธนาคารกสิกร
โทรหาคอลเซ็นเตอร์ก็ว่าจะรับเรื่องให้แล้วจะติดต่อกลับ แต่ไม่มีใครติดต่อกลับมาซักคน ต้องรออีกนานแค่ไหรครับถึงยอดจะเข้า แย่มากๆ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่