โรงแรม Bahagia ในเกาะลังกาวี มาเลย์

กระทู้คำถาม
สวัสดีครับ มีเรื่องขอความรู้หน่อยครับ ท่านใดพอจะรู้จัก โรงแรม Bahagia ในเกาะลังกาวี มาเลย์ บ้างครับ ?  คืออยากสอบถามใน 2 ข้อ หน่อยครับว่า

1. ระยะทางจากท่าเรือ  เมื่อไปถึงเกาะลังกาวีแล้ว  จะนั่งรถแท็กซี่ไป ที่ โรงแรม ประมาณกี่ กิโลฯ ได้ ครับ ?
2. ค่าโดยสาร เมื่อคิดเป็นเงินไทยแล้วประมาณกี่บาท   ได้ครับ ?

ท่านใดพอจะทราบ  ช่วยชี้ทางสว่างให้หน่อย น้าาาาาาาาาาาาาา................

ขอบคุณมากครับ.............

อมยิ้ม02
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่