Redmi 10c

กระทู้คำถาม
คือผมไม่สามารถใช้หน้าต่างลอยได้ครับคือแบบว่าพอผมกดคำว่าเปิดหน้าต่างลอยตรงที่สี่เหลี่ยมด้านซ้ายล่างอะครับแล้วกลายเป็นว่าผมเด้งเข้าแอพนั้นเฉยเลยครับแล้วพอผมจะกดหน้าตรงลอยตอนอยู่ในแอพแบบอันที่ปัดจอลงมาแล้วกดหน้าต่างลอยอะครับมันก็ไม่เป็นหน้าต่างลอยให้คือมันอยู่ในแอพนั้นเลยอาการมันเป็นหลังจาผมอัพเดท MIUI 13อะคับช่วยหน่อยครับผมจำเป็นต้องใช้ชื่อรุ่น REDMI 10C
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่