เว็บไซต์ในเครือ
bloggang.com Bloggang pantown.com Pantown pantipmarket.com PantipMarket
maggang.com Maggang
ติดตามพันทิป
ดาวน์โหลดได้แล้ววันนี้
Pantip Application Pantip iOS Pantip Android Pantip Android
เกี่ยวกับเรา

จักรยาน fix gear ของผมเหมาะกับเฟืองท้ายเเบบไหน

จักรยาน fix gear ของผมมีจานหน้า 49T เเต่เฟืองท้ายน่าจะ 11 ไม่ก็ 13 มัน skid ไม่ได้เลย ผมควรใช้เฟืองท้ายเท่าไรหรอครับ ถ้าดูจากขนาดจานหน้าด้วย มันดูยังไงว่าจานหน้าเราจะเหมาะกับเฟืองท้ายเเบบไหน
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่