เว็บไซต์ในเครือ
bloggang.com Bloggang pantown.com Pantown pantipmarket.com PantipMarket
maggang.com Maggang
ติดตามพันทิป
ดาวน์โหลดได้แล้ววันนี้
Pantip Application Pantip iOS Pantip Android Pantip Android
เกี่ยวกับเรา

งานของบริษัท umbrella for life

มีใครเคยทำงานของบริษัทนี้บ้างครับ เห็นว่าเป็นงายขายของออนไลน์ คอยตอบแชทลูกค้า แต่ตอนจะทำ ให้เสียค่าอบรม 100 บาทไปอบรม พอไปที่งานประชุม ก็ให้จ่ายเพิ่มอีกค่าสมาชิก 490 กับ 690 บาท(690ได้สินค้ามาขาย) จากที่ผมดู ผลิตภัณฑ์แต่ละตัว มีแต่คนขายไม่มีคนซื้อ ถ้าเราจ่าย เงิน490 หรือ 690 ไปแล้ว เราจะได้ไปที่ทำงานแล้วได้เริ่มทำงานมีรายได้จริงไหมครับ? ผมอยากได้รายละเอียดมากๆ อยากได้ประสบการณ์จากคนที่เคยทำจริงช่วยมาตอบทีครับ 

ผมขอดักไว้ก่อนครับคนที่เข้ามาตอบกระทู้นี้คงเป็นพนักงานจากumbrella for life เช่นเคย
(ถ้าพนักงานจากumbrella for life มาตอบเอง ผมขอถามครับ)
1.รายละเอียดงานจริงๆคืออะไรครับ ผมเห็นสมาชิกคุณทุกคน โพสหน้าเฟสตัวเอง สมัครหาคนเพิ่ม โพสต์ทุกวันรายได้วันละ 1000-2000 บ้าง
ผมไม่เข้าใจครับ ถ้ามันได้เยอะขนาดนี้ จะหาคนมาหารเพิ่มแย่งงานตัวเองทำไม?)
2.บริษัทแม่มีตัวตนจริงๆไหมครับ ขอรายละเอียดที่อยู่
3.เห็นว่า แต่ละจังหวัดมีออฟฟิศ เวลาไปเข้างานที่ออฟฟิศมีหน้าที่ทำอะไรครับ? 
ถ้าบริษัทของพวกท่านนั้นดีจริง กระทู้นี้จะเป็นประโยชน์ต่อคนที่กำลังสนใจหางานทำแน่นอนครับ ^ ^
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่