อาการนอนผิดปกติ​ของลูก​ วัย4ขวบ

ขอถามผู้รู้หน่อยค่ะ​ คุณแม่ตอนนี้เครียด
เป็นห่วงลูกไม่รู้ว่าเป็นอะไรรึเปล่า
#คือลูกนอนอยู่ดีๆ​ 2​3:00ช่วงเวลาประมานนี้
ลูกชอบตื่นเวลาตื่นก็ร้องไห้​เหมือนกับว่า
ตัวสั่นด้วยพูดไรด้วยก็ไม่ฟังเอาแต่เดินไปเดินมาวนไปวนมาเวลาอุ้มลูกก็บอกให้ปล่อยเรียกแม่ๆแล้วก็ร้องไห้ด้วยค่ะ​ อาการแบบนี้
เรียกว่าลูกนอนละเมอได้ไหมคะ​ หรือว่าลูกเป็นโรคอะไรรึเปล่าค่ะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่