ท้องรึป่าว

*มีอะไร ไม่ใส่ถุง ไม่เสร้จกินยาคุม(วันไข่ตกพอดี) 19/8
*หลังจากนั้น 7 วัน มีอะไรอีกใส่ถุง แต่กินยาคุมดักไว้26/8
*หลังจากนั้น 2 อาทิตย์เมนมา 6 วัน เริ่มมา 2/9
*หลังจากเมนมาได้เกือบสองสัปดาห์ ตรวจครรภ์ตอนเช้าตื่นนอน 1 ขีด(ไม่ท้อง) 13/9
///ตอนนี้รอบเดือนควรมาตั้งแต่เมื่อวาน จนถึงวันนี้ยังไม่มาเลยค่ะ ก่อนหน้านี้ประมาณ 1 อาทิตย์มีเรื่องเครียดหนักมากๆๆๆๆๆ ค่ะ แบบนี้มีสิทธิท้องได้ไหมคะ
คำตอบที่ได้รับเลือกจากเจ้าของกระทู้
ความคิดเห็นที่ 1
ชุดตรวจครรภ์ค่อนข้างแม่นยำพอสมควร   ถ้ายังกังวลก็ซื้อมาตรวจอีกชุดรึไม่ก็ไปตรวกับแพทย์เลยครับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่