ปัญหาครอบครัว ทำร้ายร่างกาย

เรื่องมีอยู่ว่า พ่อกับแม่เราทะเลาะกันเพราะว่าพ่อให้แม่เราซื้อหวย3ตัวแล้ว3ตัวนั้นมันถูกค่ะแต่ถูกตัวบนแม่เราไม่ได้ซื้อตัวบนแต่ซื้อตัวล่างเพราะกลัวมันหมดเยอะ  คิดว่ามันสมควรไหมคะที่พ่อเรามาเขกหัวแม่เราจนเลือดออกเหมือนหัวแตกอะค่ะ  ละพ่อเราก็เป็นคนไม่ค่อยดีอะค่ะกินเหล้าตื่นสายไม่ช่วยทำมาหากิน พ่อเคยคิดที่จะข่มขืนเราด้วยค่ะ มีชู้แอบคุยกันในไลน์แต่เราไม่ได้บอกแม่นะคะตอนนั้นโทรศัพท์เราพังเลยได้เอาเครื่องพ่อไปโรงเรียน    มีปัญหาทะเลาะแบบนี่ซ้ำๆวนๆแล้วค่ะเรื่องหวยคือเรื่องล่าสุด อึดอัดมากค่ะแม่ต้องมานั่งร้องไห้กับเราทุกครั้งเราไม่ชอบชีวิตวัยรุ่นตอนนี้เลยเราอายุ15ต้องมาจำไรแบบนี่อีกหลายปี   แม่เราบอกว่าอยากไปอยู่ที่อื่นแบบเลิกกับพ่อแล้วไปที่อื่นอะค่ะแต่กลัวไม่มีงานทำแม่อายุ47แล้ว ตอนนี้คือไม่มีตังเลยค่ะทำงานขายของช่วยกันทั้งบ้าน ใช้เงินหมุนไปเดือนๆ เครียดมากเลยค่ะ😭😭เราอยากช่วยเขาทำงานแต่ที่ไหนก็ไม่
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่