แฟนเราเคยมีลูกมาก่อนแล้วแม่ของลูกเค้ายังตามกวนใจเราอยู่

กระทู้คำถาม
จะทำยังไงดีคะแฟนเก่าเค้ายังดูเพ้อหาแฟนเราอยู่เลยไม่สบายใจเลยค่ะ​ เค้ามีลูกด้วยกันด้วยเราไม่รู้ว่าเค้าจะตัดกันขาดจริงๆไหม​ เค้าคบกันมานานมีลูกคนหนึ่ง​ เราควรตัดใจเลยไหมคะ​ เค้าที่พยายามทำให้เราสบายใจแต่เราเป็นคิดมาก​ สบายใจไม่ได้เลยค่ะ
คำตอบที่ได้รับเลือกจากเจ้าของกระทู้
ความคิดเห็นที่ 2
กวนใจเรา หรือเราเอาใจไประแวง?
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่