มีใครที่กำลังจะจ่ายบิล ค่าน้ำ-ค่าไฟ อยู่บ้างคะ??

กระทู้คำถาม
คือต้องการเปลี่ยนวงเงินบัตรเครดิตเป็นเงินสด เนื่องจากมี เหตุผลสำคัญจำเป็นบางอย่าง  แต่ไม่สะดวกที่จะกดออกมาตรงๆ  (ทั้งดอกแพง..และหลายปัจจัย😢)   พยายามเติมใน easy bill แล้วค่ะ แต่มันทำไม่ได้  ทั้งที่ก่อนหน้านี้ก็เคยเติมได้แท้ๆ  
  วิธีนี้น่าจะทำได้ดี ไวและเจ็บตัวน้อยที่สุดแล้วค่ะ  ท่านใดที่กรุณารบกวนทักหลังไมค์มานะคะ  
  ขอบพระคุณล่วงหน้าค่ะ 🙏

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่