สถานะไม่ชัดเจน

ตอนเเรกเรากับเขาก็ไปกันได้ดีค่ะเเต่อยู่ๆเขาก็หายไปไม่ทักมาเราไม่ทักไปเขาก็ไม่ทักเรามาเลยเเต่ถ้าเราทักไปก็คุยกันปกตินะคะคุยกันเยอะเลยเขาก็ถามเราเป็นห่วงเราปกติชวนคุยถามนู่นนี่นั่นเเต่เรารู้สึกว่ามันไม่เหมือนเดิมน่ะค่ะเรารู้สึกว่าเขามีเส้นบางๆกั้นเรากับเขาไว้เเล้วเราไม่รู้เลยค่ะว่าควรทำตัวยังไงปกติเราจะชอบชมเขาชอบเต๊าะเเต่ตอนนี้ไม่ใช่เลยเราไม่กล้า เราเคยเคลียร์กับเขาไปเเล้วเขาก็บอกว่าเขาไม่อยากให้เราถอยไม่อยากให้เราหายไปตอนเเรกมันก็ไปได้ดีอยู่หรอกเเต่พอเริ่มเปิดเทอมเรากับเขาก็เริ่มห่างกันเเล้วตอนนี้เราก็เลยไม่รู้ว่าควรทำตัวยังไงเราควรถามตรงๆมั้ยคะว่าเขารู้สึกยังไงกับเราเขาให้สถานะไหนกับเราหรือว่าถอยออกมาเเบบเงียบๆ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่