ถามความเห็นพี่ๆครับ

ไปศึกษามาบ้างละครับ ทั้งไปหาหนังสืออ่าน ดูรีวิวหลายๆที่ ในห้องกล้องนี้ด้วย ไปดูสเปคกล้องแต่ละรุ่นมาบ้างแล้ว
จะไม่ถามครับว่าเอาตัวไหนดี เพราะพี่ๆคงบอกให้ไปร้านลองจับดู พร้อมกับงบที่มี 
ขอถามแบบนี้แทนละกันครับ ว่ากล้องแต่ละรุ่นนี้ ถ้าเป็นพี่ๆ จะเลือกซื้อเพราะอะไร และถ้าไม่เลือกซื้อเพราะอะไรครับ

1. canon eos m50
2. olympus om-d m5
3. olympus om-d m10

กำลังวางแผนจะซื้อครับ ดูไปเรื่อยๆ ไม่รีบร้อนครับ หรือถ้าจะแนะนำตัวอื่นๆ นแกจากนี้ด้วยก็ได้นะครับ 
ขอบคุณครับพาพันขอบคุณ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่