หลบไปค่ะ แม่มังกรจะเดิน เพราะจีนคือทีมเดียวที่ไม่เสียเซ็ตเลยในชชล.

สาปมาตลอด สาปเพราะรัก เพราะเชียร์จงกว๋อที่สุดเอาดีๆ และบ่นจินเยว่หยุนลู่จนเหนื่อย แต่ทัวร์นี้หยุนลู่ดีขึ้น ระบบทีมดีขึ้น และค่อนข้างมั่นใจว่าฟอร์มนี้ทุบบราได้ ยืนหนึ่งมงในกรุ้ปค่ะ ฟอร์มตอนโอลิมปิกกับvnlจะลืมๆไปค่ะ กะเทยมันลืมง่าย(หรอ555)

รอบหน้ามีงานหนักคืออิตค่ะ ส่วนที่เหลือน่าจะทุบได้ ถ้าเกิดทุบอิตได้ ก้อเข้าชิงสวยๆยั่วๆ ซึ่งมีโอกาส50-50 มองแบบไม่สะกดจิต อิตค่อนข้างแพ้ทางจีนที่ไม่มีจูถิง ขนาดโอลิมปิกแพ้3-0 ตอนvnlทีมที่เล่นสูสีกับอิตที่สุดคือจีนค่ะ เพราะฉะนั้น ถ้าวางแผนดีๆ อิตมีซิลล่าเป็นจุดอ่อนยวบ แถมโกนูยิงนกเยอะกว่าvnl แม่มังกรสามารถเข้าชิงได้ค่ะ หยุนลู่บ้งได้แต่กรุณาบ้งน้อยกว่าซิลล่าค่ะ โจบ

เป็นทีมที่โดนอันเดอร์เรทมา(ชั้นเองก้อันเดอร์เรท) แต่มั่นแล้ว15.745537%ค่ะ ว่ามีสิทธิ์ยืนโพเดี้ยม ถึงแพ้อิตแล้วไม่ได้เข้าชิง ก้อรอทุบอุสาหรือเซิร์บเพื่อเอาเหรียญทองแดงค่ะ ไม่มีงานง่ายแต่พอระบบทีมดีขึ้น โอกาสอยู่ตรงหน้า  ก้อสู้เค้าสิหญิง
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่