จบปวส.อยากต่อป.ตรี วิศวะไฟฟ้า มีมหาวิทยาลัยไหนรับเทียบโอนไหมครับ

ช่วยหามหาวิทยาลัยที่รับเทียบโอนคณะวิศวกรรมศาสตร์บันฑิตสาขาไฟฟ้า หน่อยครับ ผมหาข้อมูล3พระจอมฯ เขาไม่เปิดรับวิศวะไฟฟ้า ส่วนตัวอยากทำงานเกี่ยวกับแอบแบบระบบไฟฟ้า ติดตั้ง อะไรประมาณนี้ เลยคิดว่าคณะที่ตอบโจทย์ก็คือ วิศวะไฟฟ้า เลยอยากถามว่ามีมหาวิทยาลัยไหนบ้างที่รับสมัครเทียบโอนวุฒิปวส.บ้าง เป็นไปได้อยากได้ม.รัฐบาล

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่